चंदन रॉय : कास्टिंग दरम्यानच्या काही गोष्टी उघड...
Chandan RoyLokshahi Team

चंदन रॉय : कास्टिंग दरम्यानच्या काही गोष्टी उघड...

कास्टिंगसाठी रात्रीच 'चंदन रॉय' याची निवड करण्यात आली होती....

नुकत्याच काही दिवसांपूर्वी प्रेक्षकांमध्ये बहुचर्चित असणारी 'पंचायत 2' ही लोकप्रिय वेब सिरीज २० मे रोजी रिलीज होणार आहे. या वेब सिरीजचा पहिला सीझन प्रेक्षकांना खूप आवडला होता. आणि आता सीझन 2 च्या ट्रेलरनंतर चाहते खूप उत्सुक आहेत. जितेंद्र कुमार(Jitendra Kumar), रघुबीर यादव(Raghubir Yadav) आणि नीना गुप्ता(Neena Gupta) यांच्या कारकिर्दीत या मालिकेने केवळ नवीन उड्डाण घेतली नव्हे तर चंदन रॉय(Chandan Roy) या अभिनेत्याच्या आयुष्यातही बरेच बदल घडवून आणले आहेत. लोक त्यास ओळखू लागले आहेत आणि तो देखील सेलिब्रिटींच्या यादीत सामील झाला असल्याचं चित्र पहायला मिळतं. मालिकेत तो ऑफिस हेल्परच्या भूमिकेत असला तरी देखील खऱ्या आयुष्यात त्याने सुपरिटेंडंट व्हावे अशी त्याच्या आईची प्रचंड इच्छा होती. अभिनेता चंदन रॉयने स्वतः एका मुलाखतीत याबद्दल खुलासा केला आहे.

Chandan Roy
ED summoned Aishwarya : अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन ईडीच्या कार्यालयात दाखल, ईडीने बजावले होते समन्स

एका मुलाखती दरम्यान चंदन रॉय(Chandan Roy) सांगतात की त्याचे वडील केदारनाथ रॉय पाटण्यात पोलीस निरीक्षक म्हणून तैनात आहेत. त्याच शहरात राहून आपल्या मुलाने काहीतरी करावे अशी त्यांची इच्छा आहे. एका खास संवादात चंदन म्हणाला की, आपण ज्या ठिकाणाहून आलो आहोत. त्या मुलाने सरकारी नोकरी करावी आणि लग्न झाल्यावर त्याला भरपूर हुंडा मिळावा अशी मानसिकता होती. त्यामुळे घरातील सदस्यांच्या संमतीशिवाय घराबाहेर जाऊन काही करणे सोपे नव्हते. शिवाय मुंबईत येऊन कामाची पंचायत करून स्वत:साठी जागा शोधणे सोपे नाही. आई आजही म्हणते की मी घरी यावे कारण माझे वय जास्त असेल तर मला सरकारी नोकरी मिळणार नाही. आणि मला नंतर पान दुकान उघडावे लागेल. दलाली करावी लागेल असं देखील तो म्हणाला.

Chandan Roy
Cannes 2022 Day 1: दीपिका ते ऐश्वर्या असा होता Cannes लूक
Lokshahi
www.lokshahi.com