Zayed Khan : खिसा रिकामा असतानाही 'असे' दिवस जगलो...
Zayed KhanLokshahi Team

Zayed Khan : खिसा रिकामा असतानाही 'असे' दिवस जगलो...

आठवणीत गुंतून जाताना झायेदने सांगितल्या काही गोष्टी....

बॉलिवूडमध्ये काही कलाकार मंडळींचे असे बरेच किस्से आहेत जे अगदी हलाकीच्या परिस्थितीत आपलं दैनंदिन जीवन जगलेलं आहेत. अशा परिस्थितीत आपल्या करिअरमध्ये पुढे सरसावनं हे अगदी कठीणच म्हणावं लागेल.

ईशा देओलच्या 'चुरा लिया है तुमने' या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारा अभिनेता झायेद खान(zayed khan) याची देखील स्टोरी अशीच काहीशी आहे. त्याने आपल्याकडे चॉकलेट आणि आईस्क्रीम घेण्यासाठी पैसे नसतानाचा एक किस्सा शेअर केला होता.

आपल्या इंस्टाग्राम हँडलवर त्याने नुकत्याच झालेल्या फोटोशूटमधील अनेक फोटो शेअर केले आहेत. यादरम्यान त्याने त्या काळाबद्दल सांगितले जेव्हा लोक विश्वास आणि शैलीतील जीवन जगले.

आठवणींच्या जाळ्यात गुंतून जाताना झायेदने मुंबईतील जुहू मार्केटला त्याच्या हृदयात एक विशेष स्थान कसे आहे हे उघड केले. त्याने शेअर केले की “जेव्हा मी जुहू मार्केटजवळून गेलो होतो तेव्हा मला मी अगदी जुन्या आठवणींना उजेड दिला. तेव्हा आम्ही जुहू गँगच्या नात्याने या रस्त्यांवरून छोट्या गल्ल्यांमध्ये स्टंट्स करायचो. आम्ही स्थानिक होतो आणि आमच्या आजूबाजूचे सर्व 'मॉम अँड पॉप' (किराणा दुकाने) आम्ही केलेल्या गैरप्रकारांसाठी सर्व आम्हाला ओळखत होते. त्याचबरोबर तेथील सर्वांचं आमच्यावर तेवढच प्रेम देखील होतं.

Zayed Khan
अभिनेत्री मौनी रॉय अडकली लग्नबंधनात; मौनी रॉयचा नवरा कोण आणि त्याची संपत्ती बघा
खिशात पैसे नसतानाही इथल्या लोकांनी मला आईस्क्रीम आणि चॉकलेट्स उधार देऊन माझ्यावर दयाळूपणाने वागले. त्याने लिहिले की मला एक वेळ आठवते जेव्हा कधी कधी आमच्याकडे पैसे नसायचे. आंटी आणि काका 'उधार' (क्रेडिट) वर आईस्क्रीम आणि चॉकलेट देत असत तेव्हा आमचं एकच उत्तर असायचं की उद्या देऊ. जे आम्ही केले ते वेगळे होते तो काळ असा होता की जिथे लोक विश्वास आणि सद्भावनेवर जगत होते.

तो असं देखील म्हटला की शेजारच्या भागात मी परत आल्याने मी अगदी आनंदी आहे जिथं लोक अजूनही माझ्या टोपण नावाने मला 'झायेद' म्हणून संबोधतात. त्याने नुकत्याच काही दिवसांपूर्वी काही छायाचित्रे शेअर केलेली आहेत. प्रेक्षकांना लवकरच त्याच्या आगामी प्रकल्पाची घोषणा करण्याची अपेक्षा आहे. वत्सल सेठ आणि निकिता दत्ता यांच्या मुख्य भूमिका असलेल्या हासिल या टीव्ही शोमध्ये तो शेवटचा दिसला होता.

Zayed Khan
Nusrat Bharucha Birthday: नुसरत भरुचाचा असा आहे फिल्मी सफर
Lokshahi
www.lokshahi.com