नवरीने खरेदी करताना 'या' गोष्टीकडे लक्ष घालावे...
LifestyleLokshahi Team

नवरीने खरेदी करताना 'या' गोष्टीकडे लक्ष घालावे...

लग्नाची खरेदी करताना असे करावे व्यवस्थापन

लग्न करण्याची प्रत्येक वधूच्या मनात अधिक रंगलेली स्वप्ने असतात. प्रत्येक वधूचे लग्नाकडे अधिक प्रमाणात लक्ष असते. ती काय घालते हे अगदी महत्वाचे आहे. त्यांच्या कपड्यांपासून ते दागिन्यांपर्यंत प्रत्येक गोष्टीला खूप महत्त्व आहे. वधूने काय परिधान केले आहे याकडे विशेष लक्ष देणे आवश्यक आहे आणि जर तुम्ही लग्न करत असाल तर तुम्ही तुमच्या कपड्यांसोबतच दागिन्यांकडेही लक्ष दिले पाहिजे कारण यामुळे तुमचं सौंदर्य हे अधिक आकर्षक होईल. प्रत्येक देसी वधूने काही बांगड्या आणि जड नेकपीस आणि कानातले घालणे आवश्यक आहे. आणखी बरेच दागिने आहेत जे प्रत्येक वधूने तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी परिधान केले पाहिजेत. संपूर्ण ब्राइडल लूकसाठी हे दागिने आवश्यक आहेत. कोणते दागिने महत्वाचे आहेत ते जाणून घ्या....

Lifestyle
तुम्ही घरी बसून देखील फिट राहू शकता....

हा तुकडा वधूच्या लुकचा एक आवश्यक भाग आहे. संपूर्ण ब्राइडल लूकसाठी एक सुंदर हेड गियर आवश्यक आहे. प्रत्येक वधूने तिचा नववधूचा देखावा पूर्ण करण्यासाठी आणि तिच्या डोक्याला सुंदर सामानाने सजवण्यासाठी मांग टिका किंवा माथा पट्टी किंवा पळसा घालणे आवश्यक आहे.

वधूला एक लहान ऍक्सेसरीची आवश्यकता असते ज्यामुळे तिचा चेहरा अधिक भरलेला दिसतो आणि त्यापैकी एक नथ आहे. पारंपारिक नथ वधूचा चेहरा अधिक सुंदर बनवते आणि तिचे स्वरूप अधिक पारंपारिक बनते.

बांगड्या, कडे, चुडा आणि अंगठ्यांव्यतिरिक्त वधूला तिच्या हातावर मेंदीचा पॅटर्न ठळक करण्यासाठी आणि त्यांना सुंदर दिसण्यासाठी काहीतरी जड हवे असते आणि यात हातफूल मदत करेल.

Lifestyle
असं काही जाणवल्यास त्वरित डॉक्टरांचा घ्या सल्ला; नाहीतर...
Lokshahi
www.lokshahi.com